Chào mừng đến với Cửa hàng Phụ kiện - pinduphongtot.com!

Dây Hàn Quang VIVANCO LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail, Yellow, 1m. Hàng Chính Hãng bán bởi Hưng Phát Digital

Mua Dây Hàn Quang VIVANCO LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail, Yellow, 1m. Hàng Chính Hãng ở đâu với giá tốt nhất?

Dây hàn quang 1 sợi, đầu kết nối LC Simplex, chuẩn LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail. có lớp đệm chặt bọc bảo vệ.Chuẩn: chuẩn LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail.Số sợi quang...

64.000 ₫
Tình trạng: Còn hàng
Giá tốt nhất tại: Tiki.vn