Chào mừng đến với Cửa hàng Phụ kiện - pinduphongtot.com!

50 Đầu Fast Connect SC/UPC suy hao <0,25dB bán bởi Gia Linh Telecom

Mua 50 Đầu Fast Connect SC/UPC suy hao <0,25dB ở đâu với giá tốt nhất?

Thông số kỹ thuật fast connect SC-UPC: -Suy hao thấp <0,25dB -Bước sóng làm việc: 1310nm -1490nm-1550nm -Đầu tiếp xúc vát, bằng gốm đặc biệt -Chịu được điều kiện khắc nhiệt....

359.000 ₫
Tình trạng: Còn hàng
Giá tốt nhất tại: Tiki.vn